| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | RVYUAN |
| Chứng nhận: | IEC/NEMA/JIS/RoHS/ISO |
| Số mô hình: | Lớp 220 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10kg |
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Ống chỉ với thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 2-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | Đáp ứng nhu cầu của bạn |
| Hình dạng: | hình chữ nhật | Chiều rộng: độ dày: | 25:1 |
|---|---|---|---|
| Ứng dụng: | Cuộn dây động cơ | Lớp nhiệt: | 220 |
| Từ khóa: | AIW220 0,175mm * mm * 0,88mm Dây đồng phẳng tráng men tự liên kết Chất rắn cách nhiệt gió nóng cho c | ||
| Làm nổi bật: | self-bonding enameled flat copper wire,0.175mm rectangular copper wire,hot wind insulated electrical wire |
||
| Product Type | Rectangular Enameled Copper Wire |
| Dimensions | 0.175 mm × 0.88 mm |
| Thermal Rating | 220°C |
| Solderability | Non-solderable |