| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu: | RVYUAN |
| Chứng nhận: | IEC/NEMA/JIS/RoHS/ISO |
| Số mô hình: | Lớp 220 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu: | 10kg |
| Giá bán: | có thể đàm phán |
| chi tiết đóng gói: | Ống chỉ với thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 2-15 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | Đáp ứng nhu cầu của bạn |
| Hình dạng: | hình chữ nhật | Chiều rộng: độ dày: | 25:1 |
|---|---|---|---|
| Ứng dụng: | Cuộn dây động cơ | Lớp nhiệt: | 220 |
| Từ khóa: | Dây đồng tráng men hình chữ nhật 0,175mmx0,88mm cho cuộn dây | ||
| Làm nổi bật: | Sợi đồng xăm cho cuộn dây,dây đồng hình chữ nhật 0,175mmx0 |
||
| Điểm | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Sợi đồng mịn hình chữ nhật |
| Kích thước | 0.175mm × 0.88mm |
| Chỉ số nhiệt | 220°C |